VegaMix2 Wild WestBroccoli Games
🎮
VegaMix2 Wild West
Arkadium's Mahjongg Dimensions 350 seconds
Arkadium's Mahjongg Dimensions 350 seconds
Arkadium's Mahjongg Dimensions 470 seconds
Arkadium's Mahjongg Dimensions 470 seconds
Arkadium's Mahjongg Dimensions Blue
Arkadium's Mahjongg Dimensions Blue
Arkadium's Outspell
Arkadium's Outspell
Arkadium's Word Wipe
Arkadium's Word Wipe
Arrow Escape: Puzzle
Arrow Escape: Puzzle
ARROW OUT AND LINKER
ARROW OUT AND LINKER
Arrow Slide Puzzle
Arrow Slide Puzzle
Arrow Tap Puzzle
Arrow Tap Puzzle
X2 Block Match
X2 Block Match
Bubble Rush
Bubble Rush
Bucket Crusher
Bucket Crusher
Cake Sorting Deluxe
Cake Sorting Deluxe
Candy Time
Candy Time
Color Jam 3D
Color Jam 3D
Cube Mania
Cube Mania
Cubica
Cubica
Cursed Treasure 2
Cursed Treasure 2
Cursed Treasure
Cursed Treasure
Fish Story
Fish Story
Cat Escape
Cat Escape
World Solitaire -Tripeaks-
World Solitaire -Tripeaks-
Pet Salon Simulator
Pet Salon Simulator
Drop 4
Drop 4
under water cycle impossible track
under water cycle impossible track
Pop The Bubble
Pop The Bubble
Maldives Hidden Objects
Maldives Hidden Objects
Butterfly Match Mastery
Butterfly Match Mastery
Word Jam Association Puzzle
Word Jam Association Puzzle
Free New York Taxi Driver 3D Sim
Free New York Taxi Driver 3D Sim
Toss The Ring
Toss The Ring
Doctor Chicken
Doctor Chicken
Animal Link
Animal Link
Crazy Fruit Merge
Crazy Fruit Merge
Hotel Manager
Hotel Manager
Magic Brick Wars
Magic Brick Wars
Solitaire Daily
Solitaire Daily
BFFs Fresh Spring Look
BFFs Fresh Spring Look
Dalgona Master
Dalgona Master
Grill Party
Grill Party
🔢
Logique
🀄
Mahjong
👾
Classique
♟️
Échecs
🎨
Coloriage
📚
Éducatif
✏️
Dessin
🎄
Noël
VegaMix2 Wild West

VegaMix2 Wild West

Chưa có phiếu bầu nào
VegaMix2 Wild West là một cuộc phiêu lưu giải đố match-3 diễn ra trong bối cảnh miền Tây hoang dã đầy quyến rũ. Khám phá thị trấn bí ẩn Lostown, nơi những cây cầu đổ nát, những chuyến tàu ma, và tên cướp nổi tiếng Dirty Nick đang chờ đón bạn ở mọi ngã rẽ. Bầu không khí thư giãn và những thử thách kích thích trí óc khiến đây trở thành một nơi lý tưởng để trốn thoát cho những ai yêu thích các câu đố thông minh và những câu chuyện miền Tây. Để chơi, hãy hoán đổi các ô để xếp ba hoặc nhiều ô giống nhau và xem chúng nổ tung. Tạo ra các hình dạng đặc biệt, các đường thẳng, hình vuông, hình chữ T, để giải phóng tên lửa, bánh xe quay, bom, và màu sắc mạnh mẽ bảy màu, mỗi loại sẽ làm sạch bảng theo những cách khác nhau. VegaMix2 Wild West là một trò chơi miễn phí mà bạn có thể chơi trực tuyến ngay trong trình duyệt của mình, dù bạn đang sử dụng máy tính để bàn hay di động. Không cần tải xuống, chỉ cần tham gia và tận hưởng!

Cách chơi VegaMix2 Wild West

● Ghép 3 ô hoặc nhiều hơn theo hàng để làm nổ chúng. ● Ghép 4 ô theo hàng để tạo ra một tên lửa. Tên lửa sẽ làm nổ toàn bộ hàng đó! ● Ghép 4 ô theo hình vuông để tạo ra một bánh xe quay. Bánh xe quay sẽ phá hủy một trong những mục tiêu! ● Ghép 5 ô theo hình chữ T để tạo ra một quả bom. Quả bom sẽ làm nổ một khu vực lớn của trường! ● Ghép 5 ô theo hàng để tạo ra một màu sắc bảy màu. Màu sắc bảy màu sẽ làm nổ các ô cùng màu!

Ai đã tạo ra VegaMix2 Wild West?

VegaMix2 Wild West được tạo ra bởi . Chơi các trò chơi khác của họ trên Playupi: VegaMix Da Vinci Puzzles, Evermatch, CityMix Solitaire, VegaMix Match-3 Village, Vega Mix: Sea Adventures.

Làm thế nào tôi có thể chơi VegaMix2 Wild West miễn phí?

Bạn có thể chơi VegaMix2 Wild West miễn phí trên Playupi.

Tôi có thể chơi VegaMix2 Wild West trên thiết bị di động và máy tính để bàn không?

VegaMix2 Wild West có thể chơi trên máy tính và các thiết bị di động như điện thoại và máy tính bảng.