Pop FruitYizhiyuan Network Technology Co., Ltd.
🎮
Pop Fruit
Domino Online Multiplayer
Domino Online Multiplayer
Mahjong connect tiles
Mahjong connect tiles
Chess Online
Chess Online
Europe at War
Europe at War
Food Sort Puzzle
Food Sort Puzzle
Arrow Shift Logic Tree
Arrow Shift Logic Tree
Magic Water Sort: Color Puzzle
Magic Water Sort: Color Puzzle
Become a referee
Become a referee
Sweet Match
Sweet Match
Summer Onet Connect
Summer Onet Connect
Zumble Ocean
Zumble Ocean
Bubbits
Bubbits
Jelly Monsters Link Puzzle
Jelly Monsters Link Puzzle
Fruit Cafe: Match 3
Fruit Cafe: Match 3
🎉
Mansion Story Match
Mansion Story Match
🎉
SpelunKing
SpelunKing
🎉
Cursed Treasure: Level Pack!
Cursed Treasure: Level Pack!
🎉
Cursed Treasure 1.5
Cursed Treasure 1.5
🎉
Ice Cream Sort
Ice Cream Sort
🎉
Candy Galaxy
Candy Galaxy
Bingo King
Bingo King
Bingo Revealer
Bingo Revealer
Bingo Solo
Bingo Solo
Bird Sort Puzzle
Bird Sort Puzzle
Blackriver Mystery. Hidden Objects
Blackriver Mystery. Hidden Objects
Block Blaster Puzzle
Block Blaster Puzzle
Block Craft 2
Block Craft 2
Block Dropping Merge
Block Dropping Merge
Block Mania
Block Mania
Block Pixels
Block Pixels
Block Puzzle 3D
Block Puzzle 3D
Block Puzzle Classic
Block Puzzle Classic
Block Puzzle Jewel
Block Puzzle Jewel
Block Puzzle Ocean
Block Puzzle Ocean
Block Puzzle: Slide Block Jam
Block Puzzle: Slide Block Jam
Block Puzzle Sudoku
Block Puzzle Sudoku
Block puzzle
Block puzzle
Block Sniper
Block Sniper
Block Up
Block Up
Block Wood Puzzle 2
Block Wood Puzzle 2
🔢
Logic
🀄
Mahjong
👾
Cổ Điển
🛍️
Mua sắm
🎨
Tô Màu
📚
Giáo dục
✏️
Vẽ
🐍
Rắn
Pop Fruit

Pop Fruit

Chưa có phiếu bầu nào
Pop Fruit là một trò chơi xếp hình vui nhộn thách thức trí não của bạn với một chút twist match-3 trái cây. Khi bạn chơi, bạn sẽ sắp xếp những trái cây đầy màu sắc từ bong bóng vào giỏ, với mục tiêu là gom ba trái cùng loại lại với nhau để xóa chúng đi. Niềm vui đến từ việc lên kế hoạch cho các nước đi của bạn, giữ mắt vào không gian hạn chế trong mỗi giỏ, và tìm ra cách để chinh phục từng cấp độ khi những sự kết hợp trái cây mới xuất hiện và các câu đố trở nên khó khăn hơn. Để chơi, chỉ cần chạm vào một bong bóng, chọn trái cây bên trong, và thả nó vào giỏ mà nó thuộc về. Khi bạn thu thập ba trái cây giống nhau trong một giỏ, chúng sẽ biến mất để tạo không gian cho những trái cây khác. Vì đây là một trò chơi miễn phí, bạn có thể chơi trực tuyến ngay trong trình duyệt trên máy tính để bàn, Android hoặc iOS, không cần tải xuống, bạn có thể tham gia vào một bài tập trí não nhanh chóng bất cứ lúc nào, ở bất kỳ đâu.

Cách chơi Pop Fruit

Chạm vào một bong bóng để chọn một trái cây bên trong, sau đó đặt trái cây vào giỏ phù hợp. Thu thập ba trái cây giống nhau trong một giỏ để loại bỏ chúng.

Ai đã tạo ra Pop Fruit?

Pop Fruit được tạo ra bởi . Chơi các trò chơi khác của họ trên Playupi: Small Wardrobe, Cat Rescue, Egg Adventure 2, Stacking Match, Puppy Blast.

Làm thế nào tôi có thể chơi Pop Fruit miễn phí?

Bạn có thể chơi Pop Fruit miễn phí trên Playupi.

Tôi có thể chơi Pop Fruit trên thiết bị di động và máy tính để bàn không?

Pop Fruit có thể chơi trên máy tính và các thiết bị di động như điện thoại và máy tính bảng.